สร้อยคอนาก

(1/2) > >>

suprapon:
มีคนเสนอขายสร้อยคอนากสองเส้น
เส้นละ 1 บาท เส้นหนึ่งตอก 40% อีกเส้นไม่มีตอกอะไร
ใจจริงอยากได้ใส่ติดตัวซักเส้น จะซื้อเส้นไหนดีครับ
แล้วทำไมบางคนใส่นากสุกสวย บางคนใส่แล้วดำ
สมัยนี้ยังมีคนนิยมใส่นากอยู่ไหมครับ"Thank You" from 1 Member

ก้วยยี้:
นากมีปลอมเยอะนะคับ....เลือกที่มีตี 40 % น่าจะดีก่านะงับ... :-X

0bikri:
ซื้อของกับร้านที่มีหลักแหล่งแน่นอน ที่ร้านจะสามารถแนะนำได้ละเอียดกว่านะคะ

สมัยนี้ก็ยังมีคนใส่กันอยู่คะ และไม่ต้องกลัวว่าใส่แล้วฟ้าจะผ่านะคะ

สีของนาก ขึ้นอยู่กับเหงื่อของคนใส่ คะ

ถ้ามีคนมาเสนอขาย ก่อนซื้ออย่าลืมถามว่า ถ้าเกิดเบื่อจะไปตามขายคืนได้รึเปล่านะคะ

พวกขายแล้วขายเลยระวังจะเสียเงินเปล่าๆ ซื้อกับร้านทองดีที่สุดคะ  :D

tiraput:
อ้างจาก: 0bikri ที่ 16 เมษายน 2011, 20:12:55

ซื้อของกับร้านที่มีหลักแหล่งแน่นอน ที่ร้านจะสามารถแนะนำได้ละเอียดกว่านะคะ

สมัยนี้ก็ยังมีคนใส่กันอยู่คะ และไม่ต้องกลัวว่าใส่แล้วฟ้าจะผ่านะคะ

สีของนาก ขึ้นอยู่กับเหงื่อของคนใส่ คะ

ถ้ามีคนมาเสนอขาย ก่อนซื้ออย่าลืมถามว่า ถ้าเกิดเบื่อจะไปตามขายคืนได้รึเปล่านะคะ

พวกขายแล้วขายเลยระวังจะเสียเงินเปล่าๆ ซื้อกับร้านทองดีที่สุดคะ  :D

เห็นด้วยครับ :D

kvandi:
บางคนเรียก pink gold ผมยังไส่เลยครับ 4 บาทซื้อ2ปีที่แล้วราคาครึ่งหนึ่งของทองครับ
ก็ยังสวยอยู่ครับ  ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป