ร้านทองเชียงใหม่

(1/1)

sitty_55:
อยากทราบว่า ร้านทองในเชียงใหม่มีร้านไหนบางครับที่ ขายส่งทองแท่งและเป็นที่ยอมรับของทางสมาคมทอง
"Thank You" from 1 Member

tainuki:
Ausiris เปิดที่ เชียงใหม่แล้วไม่ใช่เหรอครับ

EMI:
  ร้านทองทุกร้านนะเขาเอาทองแท่งจากร้านที่สมาคมรับรองอยู่แล้ว ไม่ต้องห่วง ถือเงินสดเข้าไปหิ้วทองแท่งออกมา มีทุกร้านรับรองได้เลย  ;D ;D

ผอ. เจนภพ:
มายืนยันด้วยครับ

ร้านทุกร้าน ขายทองที่ได้รับรองจาก สคบ. ครับ หากมีัปัญหา สามารถ แจ้งความดำเนินคดีได้เลยครับ
ส่งทองที่มีปัญหาไปตรวจพิสูจน์ ได้ครับ  ส่วนทองแท่ง นั้น ต้องสอบถามว่าร้านไหนมีจำหน่ายครับ
ในต่างจังหวัด อาจมีค่าบริการบวกเข้าไปจากราคาทอง เป็นค่าใช้จ่ายในการจัดหามาบริการให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ